Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Ea Sô / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Sô, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Nhà Đẹp Hoà An, Cẩm lệ 2 tỷ 990
2.99 tỷ • 73m²
40.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường hẻm Lương Văn Can, ( phường 2 cũ ) Trung Tâm Vũng Tàu
4.8 tỷ • 48.7m²
98.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
5
CHỈ 3 TỶ 650 – NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM PHƯỚC HẢI – NHA TRANG
3.65 tỷ • 78.5m²
46.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
Bán nhà mặt tiền ở thành phố di an, giáp kcn sóng thần
7.2 tỷ • 150m²
48 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
CẦN BÁN NHANH NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI TRỌNG NGHĨA - PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
6.8 tỷ • 140m²
48.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
🌟 SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN – PHỐ ẨM THỰC CHÂU THỊ VĨNH TẾ 🌟
12.5 tỷ • 43m²
290.7 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An