Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Ea Tih / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Tih, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
ĐẤT ĐƯỜNG TRẦN QUANG KHẢI, TT. DIÊN KHÁNH. Giá 11tr/m2
1.77 tỷ • 160.4m²
11 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
3
Nhà bán Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam
3 tỷ • 44.8m²
66.96 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
2
Bán nhà Phương Canh, 40m2, 6 tầng, ô tô, chỉ 7,95 tỷ, vị trí đẹp, khu vực dân trí cao
7.95 tỷ • 40m²
198.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
6
Bán 2 Lô Đất tại xã Ea Tu, TP. Buôn Ma Thuột
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu

Bán
7
Mua ngay lô đất mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 104m²
67.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
4
BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG SỐ 10, KHU GREEN CITY
5.1 tỷ • 144m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
5
Nhà C4 Phước Khánh - Nhơn Trạch
1.1 tỷ • 63.3m²
17.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
3
Nhà Thạnh Xuân 43, Quận 12
3.95 tỷ • 60m²
65.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân