Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Cư Pui / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư Pui, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
1 sào 2 đất quy hoạch CLN Hàm Chính gần chợ hợp 6
550 tr. • 1246m²
0.44 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
Lô đất lớn gần sát sông Hàn và đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 195m²
51.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐOÀN KHUÊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT! 🔥
13.5 tỷ • 110m²
122.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
BÁN KHU NHÀ TRỌ GIA KHANG – PHƯỚC HỘI, LONG ĐẤT, BÀ RỊA - VŨNG TÀU
5.1 tỷ • 232.9m²
21.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Hội

Bán
6
Mua ngay nhà biệt thự giá tốt Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.4 tỷ • 198m²
22.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ RIÊNG
11.2 tỷ • 110m²
101.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
🔥🔥 BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 3.6 TỶ 🔥🔥
3.6 tỷ • 75m²
48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
Lô Đất Mặt Tiền Đường Khu 5 Các QL1A 1 Sẹc 300m - Hưng Thịnh - Trảng Bom - ĐN
1.18 tỷ • 191m²
6.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hưng Thịnh