Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Khuê Ngọc Điền / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Khuê Ngọc Điền, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
YÊN HOÀ - 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ- GẦN ÔTÔ - KINH DOANH NHỎ
8.4 tỷ • 32m²
262.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Yên Hoà

Bán
8
Bán Biệt Thự Đơn Lập Đường 2, Khu Nhà Ở Nhật Minh, P.16, Q.8 - Giá 25 Tỷ (TL)
25 tỷ • 190m²
131.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 16

Bán
4
Lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thần Hiến - Đoàn Thị Điểm - phường Phước Nguyên, thành phố Bà rịa
3.75 tỷ • 102m²
36.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Nguyên

Bán
3
Cần bán dãy trọ 1 Kiot và 6 phòng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
3.8 tỷ • 160m²
23.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
Bán Gấp Căn Nhà 1 trệt 2 lầu đẹp xịn - Chủ xây ở nên cực kì tâm huyết - Đường Tiền Cảng - Phường Thắng Nhất Cũ - Vũng Tàu
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
Săn ngay toà CHDV đẹp gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
10 tỷ • 100m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
🎁BÁN NHÀ LẦU MẶT TIỀN BÊ TÔNG PHƯỜNG PHÚ THUỶ, PHAN THIẾT
1.75 tỷ • 51.4m²
34.05 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy