Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Hòa Lễ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Lễ, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà trục chính kinh doanh gần ngã 6 An Phú, Thuận An
3.5 tỷ • 68.6m²
51.02 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
CORA TOWER - Biểu tượng sống mới tại Hòa Xuân Đà Nẵng
3.71 tỷ • 53.8m²
69.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
BÁN MIẾNG ĐẤT FULL THỔ, KHU NHÀ Ở HOÀNG HẢO, LÊN PHƯỜNG THANH ĐỨC, TP VĨNH LONG
950 tr. • 84.1m²
11.3 tr./m²
Vĩnh Long, H. Long Hồ, X. Thanh Đức

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
2
Bán nhà cấp 4 đường Tùng Lâm 9, Hoà Xuân, Cẩm Lệ
2.69 tỷ • 100m²
26.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Nhà Mới Đón Tết 2025 – Mua Nhà Lộc Lớn, Sống Hạnh Phúc! 🌼🌼🌼
950 tr. • 80m²
11.88 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 9