Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Hòa Thành / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Thành, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Đất đường Bùi Cầm Hổ, Nam Cầu Cẩm Lệ - 2 tỷ 7x0
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
Bán Cắt Lỗ Nhà 5 Tầng 33m2, 4 Phòng Ngủ, Ô Tô Đỗ, Gần Phương Canh, Nhổn - Giá Chỉ 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 33m²
130.3 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
2
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
3.9 tỷ • 150m²
26 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
3
Bán Đất Vàng Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Khu GondHill - Thị Trấn Trảng Bom
4.2 tỷ • 138m²
30.43 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, Tt. Trảng Bom

Bán
6
Chính Chủ Bán căn hộ Precia Quận 2, 6,2 tỷ, 101m2, 3PN, 2WC, Sổ Hồng Sở Hữu Lâu Dài
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà hẻm Đinh Công Tráng, TP. Kon Tum
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Duy Tân