Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Dang Kang / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dang Kang, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
🏠BÁN TÁI ĐỊNH CƯ BỜ ĐÔNG VIEW HỒ, GIA NGHĨA
2.3 tỷ • 215.8m²
10.66 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Đức

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT CÔ GIANG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU – ĐÀ NẴNG
3.65 tỷ • 44.7m²
81.66 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
3
🔥BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH - PHÓ ĐỨC CHÍNH, QUY NHƠN 🔥
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
Bán nhà mặt tiền ở thành phố di an, giáp kcn sóng thần
7.2 tỷ • 150m²
48 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
4
DƯ ÁN ĐẤT NỀN HUB 2 THÁI ĐÀO RESIDENCE VỊ TRÍ VÀNG - SỔ ĐỎ - CHỈ TỪ 35 TRIỆU
4.2 tỷ • 120m²
35 tr./m²
Bắc Giang, H. Lạng Giang, X. Thái Đào

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp