Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / Tt. Krông Kmar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Krông Kmar, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán 02 lô đất phường 3 TP. Tây Ninh
1.75 tỷ • 125m²
14 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
💯💯SIÊU PHẨM : MT ĐẶNG VĂN BI TP.THỦ ĐỨC ⚡ DT : 12.5x25m_DTS : ~ 1700m2_ KC : Hầm 7 Tầng ⚡ HĐT : 180. Triệu/Tháng (5 năm)
72 tỷ • 260m²
276.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
Nhà Cấp 4 Tại Nguyên Xuân - Sơn Nguyên - Sơn Hoà
750 tr. • 180m²
4.17 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Nguyên

Bán
Bán khách sạn mặt tiền đường Hồ Nghinh, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
26 tỷ • 120m²
216.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
3
Đất Mặt Tiền Đường Hoà Bình - Vĩnh Thanh , Nhơn Trạch
3.5 tỷ • 267m²
13.11 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
8
Cần bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi vị trí đắc địa dễ kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
2
Bán đất chính chủ hẻm 161 Phạm Văn Diêu p.Tân Hạnh Biên Hoà 5x20m 100m2 shr sẵn thổ cư 100% Hỗ trợ vay ngân hàng Giá 1tỷ 2.thương lượng chính chủ
1.1 tỷ • 100m²
11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh