Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Hòa Phong / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Phong, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cần tiền bán gấp khách thiện chí là chốt
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
CHỈ 1 TỶ 580 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI CỬA NGÕ ĐÀ NẴNG! Vị trí: Thôn Giáng Nam 1, xã Hòa Phước, H. Hòa Vang, TP. Đà Nẵng
1.58 tỷ • 125m²
12.64 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Bán Nhà Khu Vực Bạch Mai - Chợ Mơ Full Nội Thất, Có Thang Máy, Chỉ 3 Bước Ra Phố, Giá 10,3 Tỷ
10.3 tỷ • 40m²
257.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bạch Mai

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
Cơ hội sỡ hữu ngay toà nhà căn hộ Apartment Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
Ngộp bank cần báb gấp căn nhà 319_321 Trần Phú Thị Trấn Dieu Trì Huyện Tuy Phước Bình Định
58 tr. • 170m²
0.34 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
6
Bán nhà cấp 4, hẻm 215/ đường Ba Cu, p4, TP Vũng Tàu
2.18 tỷ • 44.6m²
48.88 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
5
BÁN NHÀ 3 TẦNG XÂY MỚI ĐỘC LẬP – ĐỒNG HOÀ, KIẾN AN
2.4 tỷ • 45m²
53.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà