Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Yang Reh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Yang Reh, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà tại Vĩnh Khê An Đồng - An Dương
2.25 tỷ • 60m²
37.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng

Bán
4
Bán lô đất khu dân cư phía đông Chợ Dinh, phường Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.65 tỷ • 95m²
27.89 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh
9.2 tỷ • 62m²
148.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán nền 80m2 KDC Tân Phú, Cái Răng, TP. Cần Thơ
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
5
Siêu Phẩm Diên Thọ - Diên Khánh hạ còn 1 Tỷ 1 lô
1 tỷ • 600m²
1.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Thọ

Bán
3
Cơ hội để sỡ hữu ngay lô đất biệt thự mặt tiền tại TP. Đà Nẵng
6.3 tỷ • 140m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Lô đất hẻm Bình Thung gần cầu Sáu Trụ, P. Bình An, Dĩ An, Bình Dương
2.58 tỷ • 76.6m²
33.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
4
CHỦ GỬI BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TẠI THÀNH PHỐ THỦ DẦU MỘT
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà