Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Ea Trul / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Trul, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà đường Bình Giã, P. 10, TP Vũng Tàu
4.85 tỷ • 63m²
76.98 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
BÁN TÒA CĂN HỘ 11 PHÒNG – NGUYỄN ĐÌNH HOÀN, ĐÀ NẴNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
14.3 tỷ • 150m²
95.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
4
Bán Đất Lô Góc Ô Tô Ngủ Trong Đất, Giá Chỉ Hơn 4 Tỷ - Hải Bối, Sóc Sơn
4.1 tỷ • 63m²
65.08 tr./m²
Hà Nội, H. Đông Anh, X. Hải Bối

Bán
6
NHÀ MỚI HÀM THẮNG ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO TẬN NHÀ GẦN CHỢ SỐ 5
1.9 tỷ • 137m²
13.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Đất sổ riêng tân hạnh. Sát bên ủy ban Phường tân bình. Cách ngã tư chiêu liêu dĩ an 2km.
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
11
Căn Hộ Feliz En Vista - Sky Mansion 4 Phòng Ngủ + Study - 240m2 – Giá Rẻ Nhất T1/2025
10.2 tỷ • 107m²
95.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Nhà trung tâm Đà Nẵng
6.5 tỷ • 62m²
104.84 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu