Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ PHƯỚC ĐỒNG - NHA TRANG
1.29 tỷ • 78.8m²
16.35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
2
🅱 BÁN NHÀ CŨ TIỆN XÂY DỰNG MỚI sau lưng siêu thị coopmart Bến Tre
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. 4

Bán
3
Bán dất thổ cư Phường 5, Tp. Tân An, Long An
1.5 tỷ • 250m²
6 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
5
Bán hoặc cho thuê nhà trệt mới 2 mặt tiền trước sau đường Trần Nam Phú, An Khánh, Ninh Kiều, TPCT
8.4 tỷ • 105m²
80 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Nhà Đẹp Ngõ 229 Miếu Hai Xã, Lê Chân, Hải Phòng
2.7 tỷ • 46m²
58.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng

Bán
12
Nhà Phố 1 Hầm 3 Lầu Bán Hoặc cho Thuê tại Phường An Phú, Quận 2 – Giá Thuê 35 Triệu/Tháng – Giá Bán 18.2 Tỷ
18.2 tỷ • 100m²
182 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
NỀN HẺM 192-194 ĐƯỜNG NGUYỄN THÔNG, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
2.35 tỷ • 103m²
22.82 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
8
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 77 PHẠM NGŨ LÃO
2.69 tỷ • 86m²
31.28 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình