Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ GẤP TRẢ TRƯỚC 600TR NHẬN NHÀ
1.6 tỷ • 85m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
Bán đất xây dựng mô hình homestay view đẹp Tp. Pleiku
6.5 tỷ • 1680.5m²
3.87 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, X. Trà Đa

Bán
5
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu - KDC Nam Khang, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Quận 9
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THÁI HỌC – P. NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.49 tỷ • 40m²
62.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
Chính chủ gửi bán lô đất khu đông Thủ Thiêm Quận 2 kt 8 x 22
15.1 tỷ • 172m²
87.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông

Bán
4
Đất mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh - Thủ Dầu Một
9 tỷ • 370m²
24.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
3
Nhà 1 Trệt 1 Lầu - Tam Phước, Long Điền - 2 Tỷ 3
2.3 tỷ • 89m²
25.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
Bán nhà MT Nguyễn Thiện Thuật - Thắng Nhất
7.9 tỷ • 100m²
79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất