Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Krông Pa, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà khu nhà ở thái dương Tân phuoc khach Tân Uyên
2.55 tỷ • 56m²
45.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
CHỐT NHANH CẶP NỀN TẠI KDC PHƯỜNG 5, VỊ THANH, HẬU GIANG
1.18 tỷ • 200m²
5.9 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
2
🏆 Bán đất đường Mai Văn Ngọc dt105m2 Giá 4ty350 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.35 tỷ • 105m²
41.43 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
4
Bán nền đất khu Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu
3.6 tỷ • 81m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán đất Chợ Bến Cát Bình Dương
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương
750 tr. • 70m²
10.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp