Nhà đất bán / Điện Biên / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Điện Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán gấp căn hộ Centana Thủ Thiêm 2PN 2WC, 64m², tầng cao, view thoáng, giá 3.6 tỷ, sổ hồng, bao thuế phí
3.6 tỷ • 64m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
10
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP BTCT 3 TẦNG LÊ ĐỨC THỌ - GÒ VẤP, CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG TỨ PHÍA.
5.28 tỷ • 40m²
132 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16
Bán
6
Bán Shophouse Duplex Mt Eastmark City-The hybrid Thủ Đức Giá 54 triệu/m2
7.1 tỷ • 130m²
54.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
12
Nhà mới ngõ 95 Vũ Xuân Thiều, 4,5 tầng thang máy, 45m2
7.5 tỷ • 45m²
166.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Lợi

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền ĐƯỜNG 30m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, 7.2 tỷ, có nhà cấp 4 đang cho thuê
7.2 tỷ • 104m²
69.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Đất nền full thổ KDC Tân Triều, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.25 tỷ • 83m²
15.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
4
Bán Đất Xóm Trại, Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
1.35 tỷ • 60m²
22.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường