Nhà đất bán / Lai Châu / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Lai Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chủ cần bán nhà cấp 4 Tiến Lợi, Phan Thiết
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Tiến Lợi

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 768 – TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
3.85 tỷ • 187m²
20.59 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
Bán nhà khu phố Suối Sâu , P. An Tịnh , TX Trảng Bàng
2.35 tỷ • 90m²
26.11 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Trảng Bàng, P. An Tịnh
Bán
BÁN GẤP BIỆT THỰ SANG TRỌNG - GIẢM SÂU 80 TỶ CÒN 56 TỶ!
50 tỷ • 600m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT PHỐ 102 ĐẠI CỒ VIỆT, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH & SINH SỐNG
59.5 tỷ • 140m²
425 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Lê Đại Hành

Bán
10
BÁN NHÀ ĐẸP NGAY VÕ VĂN KIỆT – GẦN BIỂN MỸ KHÊ - 11 tỷ 200
11.2 tỷ • 76m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán Nhà Nguyễn Duy Cung, P.12, Gò Vấp
3.68 tỷ • 33m²
111.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng