Nhà đất bán / Lạng Sơn / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Đất thổ cư gần KCN Phan Thiết
1.5 tỷ • 150m²
10 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
Bán Đất trục chính Khu Đô Thị Chí Linh 2 - Vị Trí VIP - P Thắng Nhất - TP Vũng tàu
7.15 tỷ • 117m²
61.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
NHÀ VƯỜN 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI THÔNG, 78 ĐÔ LƯƠNG, P11, VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 177m²
27.12 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Nhà cấp 4 hẻm 456 đường Bình Giã, TP Vũng Tàu
1.1 tỷ • 60m²
18.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
6
NHÀ XÂY MỚI - SÁT LOTTE GÒ VẤP - NGUYỄN VĂN LƯỢNG - BAO SANG TÊN - CHỈ 5.85 TỶ TL
5.85 tỷ • 43m²
136.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán đất Cự Khối – 60m2 – 4.95tỷ.
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
6
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn đẹp gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 184m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P. NHƠN PHÚ, TP. QUY NHƠN
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú