Nhà đất bán / Lào Cai / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Lào Cai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Giảm 150 TRIỆU nhà 1 trệt 2 lầu, KDC gần vòng xoay ngã 6 An Phú, Thuận An
3.95 tỷ • 72m²
54.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Mua ngay căn nhà đẹp gần đường Nguyễn Phước Lan, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 100m²
70 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
2
Bán nhà cấp 4 có gác đường Nguyễn Tri Phương, Bình Đường, Dĩ An
3.35 tỷ • 67.5m²
49.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
3
Mặt tiền Đường nhựa Suối Nghệ, Châu Đức, BR-VT
2.3 tỷ • 1109m²
2.07 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Suối Nghệ

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẤM – ĐƯỜNG BÙI VĂN NGỮ, HIỆP THÀNH, Q12 – GIÁ CHỈ 5,45 TỶ
5.45 tỷ • 50.3m²
108.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
4
Sỡ hữu ngay lô đất 2 mặt tiền tại Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
16.8 tỷ • 822m²
20.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Bắc

Bán
6
Cần bán căn nhà hẻm 112 đường Trần Phú, P.5, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5