Nhà đất bán / Cao Bằng / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán trang trại thôn Giao Tiến, Thống Nhất, Thành Phố Lào Cai
3.35 tỷ • 6000 ha
0 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, X. Thống Nhất

Bán
2
CHỦ GỬI 1 trệt 1lầu đường Lò Lu .Cạnh khu Đô Thị Đông Tăng Long . P Trường Thạnh q9
4.45 tỷ • 87m²
51.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
5
Bán nhà phố Lê Văn Lương - Thanh xuân - Diện tích 54m - Mặt tiền 5,5m
19 tỷ • 54m²
351.85 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Nhân Chính

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường Lê Thị Hồng Gấm, trung tâm chợ đêm, 4 phòng ngủ, 3 toilet, gần 90m2 full thổ cư, giá 7 tỷ 400
7.3 tỷ • 90m²
81.11 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, P. An Thới
Bán
11
Cần bán căn 3PN The Hybrid - Mt Eastmark City, 100m2, góc sông, giá 3.99 tỷ, nhận nhà ở ngay
3.99 tỷ • 100m²
39.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Bán ô đất khu đa giác 4 đẹp phường Hùng Thắng, Tp. Hạ Long
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hùng Thắng

Bán
3
Đất sổ riêng tân hạnh. Sát bên ủy ban Phường tân bình. Cách ngã tư chiêu liêu dĩ an 2km.
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh