Nhà đất bán / Tuyên Quang / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Tuyên Quang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất 5x21 thổ cư Lộ rộng 3.5m Trường Lạc Ô Môn (Rạch Bà Thiện)
460 tr. • 110m²
4.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ô Môn, P. Trường Lạc

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 3 lầu KDC Đông Hòa C, P. Đông Hòa, Dĩ An
6.5 tỷ • 60.6m²
107.26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
6
Bán nhà gác lửng mới ấp Thanh Hùng, Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh
1.29 tỷ • 133m²
9.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thanh Điền

Bán
4
🔥 ĐẤT NỀN KPC BÀ RÉN – CƠ HỘI ĐẸP KHÔNG CHỜ LÂU
1.7 tỷ • 100m²
16.99 tr./m²
Quảng Nam, H. Quế Sơn, X. Quế Xuân 1

Bán
2
Bán nhà cấp 4 có gác đường Nguyễn Tri Phương, Bình Đường, Dĩ An
3.35 tỷ • 67.5m²
49.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
6
Bán Nhà Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh – Diện Tích 77,2m2, Giá 7,8 Tỷ
7.8 tỷ • 77m²
101.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 14

Bán
3
Nhà hoàn công Tân Thạnh Đông, Củ Chi
2.3 tỷ • 91m²
25.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Tân Thạnh Đông

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông