Nhà đất bán / Hà Nội / Đất nền
Bán Đất Nền Thành Phố Hà Nội
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
Bán nhà 1 trệt 3 lầu hẻm ô tô Thống Nhất, P. 8, Vũng Tàu
11 tỷ • 100m²
110 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.97 tỷ • 110m²
36.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
Bán lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang
8.5 tỷ • 85.3m²
99.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
6
Chính chủ kẹt tiền giải quyết công việc cuối năm cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
🏡 **Cần Bán Nhà Mặt Tiền Sơn Trà, Đà Nẵng** 🌊
6.8 tỷ • 85m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang