Nhà đất bán / Thái Nguyên / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Thái Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán ngay nhà mới xây trước Tết, công chứng trong ngày, dọn vào ở liền
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: 33m2-Giá 4.4 tỷ
4.4 tỷ • 33m²
133.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
SIÊU PHẨM – Đất mặt tiền Hồ Nghinh – cạnh đường Võ Văn Kiệt – 113m2
25.5 tỷ • 113m²
225.66 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
TÂN BÌNH ÂU CƠ GẦN VÒNG XOAY LẠC LONG QUÂN 3 MẶT TIỀN - XE TẢI NÉ NHAU
7.2 tỷ • 58m²
124.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9

Bán
5
Bán Nhà 4 Tầng Hẻm 1 Xẹt phường 8, Gò Vấp
5.98 tỷ • 42m²
142.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN SÂN BAY LONG THÀNH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO!
9 tỷ • 1000m²
9 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long An