Nhà đất bán / Quảng Ninh / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Quảng Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ HXH LÀNG TĂNG PHÚ, TẰNG NHƠN PHÚ A,THỦ ĐỨC 135M2 GIÁ 6.2TỶ TL
6.2 tỷ • 135m²
45.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
7
Bán Nhà lầu tặng kèm căn nhà cấp 4 phường Bửu Hòa, Biên Hoà
1.65 tỷ • 89m²
18.54 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
4
Bán đất hội nghĩa Tân Uyên bình dương
2.55 tỷ • 160m²
15.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Hội Nghĩa

Bán
3
Cần bán đất nông nghiệp 7226,9 m2 xã Trường Long Tây, Huyện Châu Thành A, Hậu Giang
1.59 tỷ • 0.7226899999999999 ha
0.22 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành A, X. Trường Long Tây

Bán
6
Bán ngay nhà mặt tiền gần Võ Chí Công, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.95 tỷ • 95m²
62.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán Đất Vàng Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Khu GondHill - Thị Trấn Trảng Bom
4.2 tỷ • 138m²
30.43 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, Tt. Trảng Bom

Bán
Bán đất đường Cồn Dầu 23
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Lô thổ cư 170m ( ngang 11m) sau lưng chợ Bình An - Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận
870 tr. • 170m²
5.12 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính