Nhà đất bán / Sơn La / Đất nền
Bán Đất Nền Tỉnh Sơn La
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
Bán căn 48m2 Thủ Thiêm Dragon 2,9ty
2.9 tỷ • 48m²
60.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu - phường 2 - Vũng Tàu
45 tỷ • 316m²
142.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Vàm Ô Đại Phước - Nhơn Trạch
3.6 tỷ • 139m²
25.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước
Bán
BÁN GẤP BIỆT THỰ SANG TRỌNG - GIẢM SÂU 80 TỶ CÒN 56 TỶ!
50 tỷ • 600m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 60M2 TẠI THÔN CÁNH CHỦ - XÃ BÌNH YÊN, GIÁ CHỈ 2,1 TỶ
2.15 tỷ • 60m²
35.83 tr./m²
Hà Nội, H. Thạch Thất, X. Bình Yên

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối -Long Biên: Giá 5.05tỷ (nhà xây mới 5 tầng, chờ lắn sơn).
5.05 tỷ • 30m²
168.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
Lô đất đẹp Tân Hạnh - Hòa Phước nay thuộc phường Hòa Xuân – Gần QL1A, gần các trường, tiện ích đầy đủ
1.98 tỷ • 126m²
15.71 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
1.2 tỷ • 50m²
24 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường