Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Bắc Hùng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bắc Hùng, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
Cơ hội vàng: Nhà phố The Classia Khang Điền chỉ 16,5 tỷ!
16.5 tỷ • 245m²
67.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
Bán Đất trục chính Khu Đô Thị Chí Linh 2 - Vị Trí VIP - P Thắng Nhất - TP Vũng tàu
7.15 tỷ • 117m²
61.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
4
🔥 NHÀ NHÂN HÒA 5 – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.6 TỶ! 🔥
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
ĐƯỜNG 48 - HIỆP BÌNH CHÁNH THỦ ĐỨC - NHÀ 2 TẦNG - 64m2- 6.9TỶ
6.9 tỷ • 64m²
107.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
2
Bán Lô Đất Góc Cua 3 Mặt Tiền Lê Đại Hành, TP. Quy Nhơn
3.05 tỷ • 41.86m²
72.86 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa
Bán
3
🔥 Bán Căn Hộ Ricca Quận 9 - Diện Tích 50m2 Chỉ 1.75 Tỷ - Sổ Hồng Chính Chủ!
1.75 tỷ • 50m²
35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán đất nền Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
2.6 tỷ • 74m²
35.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
10
Nhà 01 trệt 01 lầu hẻm Nguyễn Minh Đường, P. 4, Tân An
2.7 tỷ • 114m²
23.68 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4