Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / Tt. Na Sầm / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Na Sầm, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
💥💥💥Cần bán lô đất khu phố Phú Hoà, Hoà Hiệp Trung, Đông Hoà💥💥
750 tr. • 130.2m²
5.76 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hoà Hiệp Trung

Bán
4
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP MIẾNG ĐẤT ĐỒI 1.8HA
1 tr. • 1.8 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Tân, Tt. Tân Nghĩa

Bán
4
Nhà 2 tầng – Phố Tây An Thượng, Gần Biển Mỹ Khê – 11 tỷ
11 tỷ • 61m²
180.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán đất đường Quốc Lộ 1K – P. Đông Hòa – Tp. Dĩ An – Bình Dương
60 tỷ • 3514m²
17.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
Siêu Phẩm – NGŨ HÀNH SƠN – 90m2 đường 6m - Giá 6,85 tỷ
6.85 tỷ • 90m²
76.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà độc lập 3 tầng x 60 m2 ngõ 5 m. Ô tô đỗ cửa ngày đêm tại Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
2.55 tỷ • 60m²
42.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG TRẦN XUÂN SOẠN, TÂN HƯNG, QUẬN 7
4 tỷ • 44m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
5
ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA – GIÁ NGỘP CHỈ 1,5 TỶ - Xã Đồi 61 Cũ (An Viễn Mới), Đồng Nai
1.5 tỷ • 259m²
5.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61