Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Bắc La / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bắc La, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
Bán Đất Sổ Đỏ Chính Chủ - Thôn Thượng Đông Dư (Đất Đấu Giá).
8.08 tỷ • 80.8m²
100 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
SIÊU HIẾM! BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30M NGAY TRUNG TÂM TP.NHA TRANG - TẶNG NHÀ HÀNG 3 TẦNG THIẾT KẾ ĐẸP
123 tỷ • 1155m²
106.49 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài
Bán
2
Chính chủ cần bán lô đất nền thổ cư giá tốt xa vĩnh thanh, nhơn trạch đồng nai.
2.1 tỷ • 182.5m²
11.51 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
3
🔥 ĐẤT MT HOÀNG TĂNG BÍ – GẦN BẾN XE – 125m2 – GIÁ 6,75 TỶ 🔥
6.75 tỷ • 125m²
54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN 5M5 – NGAY CẦU RỒNG- TRUNG TÂM SƠN TRÀ
7.1 tỷ • 75.9m²
93.54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
Bán lô đất trục chính KDC HN Tân Bình - Dĩ An - Bình dương
2.49 tỷ • 81.5m²
30.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Trị, Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
15.06 tỷ • 502m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu