Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Tân Tác / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tân Tác, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán đất nông nghiệp 7226,9 m2 xã Trường Long Tây, Huyện Châu Thành A, Hậu Giang
1.59 tỷ • 0.7226899999999999 ha
0.22 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành A, X. Trường Long Tây

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
3
BÁN ĐẤT – VĨNH CHÂU, VĨNH HIỆP, NHA TRANG
2.02 tỷ • 85.4m²
23.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẤM – ĐƯỜNG BÙI VĂN NGỮ, HIỆP THÀNH, Q12 – GIÁ CHỈ 5,45 TỶ
5.45 tỷ • 50.3m²
108.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
5
Cần bán biệt thự đồi Bervelly Hill - view biển
28 tỷ • 320m²
87.5 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy
Bán
9
Định Cư Bán Gấp Chung Cư Miếu Nổi Bình Thạnh 3 tỷ 63 m2 tk 2pn
3 tỷ • 63m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7