Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Thụy Hùng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thụy Hùng, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
BÁN BIỆT THỰ LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 378m²
67.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc
Bán
6
Chủ Định Cư; Bán gấp mặt tiền đường Lương Định Của, An Phú, Quận 2
46.2 tỷ • 132m²
350 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Bán hoặc cho thu.ê nhà cấp 4 tại thôn Mỹ Hòa, Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên
980 tr. • 103.3m²
9.49 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hòa Hiệp Bắc

Bán
6
Săn ngay căn nhà đẹp giá rẻ đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 58m²
51.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
6
Nhà đẹp, đường ô tô Diên Toàn, Diên Khánh
1.97 tỷ • 70.6m²
27.9 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Hòa

Bán
5
7 công đất lúa ở xã Thanh Phú Long, Châu Thành, Long An
3.5 tỷ • 0.7 ha
0.5 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Thanh Phú Long

Bán
3
Bán Nhà 50m2 Kiên Cố, Nội Thất Xịn, Ô Chờ Thang Máy, Đường Xuân Phương, Ngã Tư Canh - Giá Chỉ 6 Tỷ
6.3 tỷ • 50m²
126 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
Bán nhà đường Võ Thị Sáu, P.2, Vũng Tàu. Hẻm nội bộ rộng 8m 2 ô tô tránh nhau
9 tỷ • 61m²
147.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2