Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Thanh Long / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thanh Long, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Đường Hùng Vương, Tp Quy Nhơn
3.4 tỷ • 60m²
56.67 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN KIM – PHƯỜNG HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG - Giá rẻ bất ngờ
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ FULL DÒNG TIỀN – NGAY BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - SIÊU PHẨM
17.9 tỷ • 88m²
203.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Mặt tiền đường Lê Thúc Hoạch, phường Phú Thọ Hòa (cũ), TPHCM, dt 120m2, 3 tầng, giá 24 tỷ TL
24 tỷ • 120m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
7
Bán căn nhà tâm huyết ở Trại Lẻ, Quán Nam, Lê Chân, HP
4.45 tỷ • 58m²
76.72 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
Lô đất khu dân cư Đại Quang ngang 6m, P Tân Bình, Tp. Dĩ An
3 tỷ • 105m²
28.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình