Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Bắc Việt / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bắc Việt, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
⚜ Đầu Tư Sinh Lời Cao - Bán Tòa Nhà Mặt Phố Lò Đúc 8 Tầng, 110m2, Mặt Tiền 6m, Thu Nhập 115 Triệu/Tháng, Giá 82 Tỷ ⚜
82 tỷ • 110m²
745.45 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
4
Bán căn hộ Vtcenter 93 lê lợi vị trí trung tâm thành phố Vũng Tàu
2.9 tỷ • 76m²
38.16 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
5
Bán căn nhà tâm huyết rộng 163m2 tại Phú Bình, Vĩnh Thạnh, Nha Trang
3.85 tỷ • 163m²
23.62 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
5
Kẹt Tiền Trả Nợ - Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn 2100m2 Dầu Giây, Đồng Nai
780 tr. • 1000m²
0.78 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
6
Bán nhà mới xây hẻm ô tô Chu Mạnh Trinh, P8, TP Vũng Tàu
5.9 tỷ • 52m²
113.46 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
7
Nhà vị trí đẹp TRUNG TÂM TP THUẬN AN gần VISIP 1 - PHÚ HỒNG THỊNH 8
3.75 tỷ • 64m²
58.59 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
2
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 – Diện Tích Siêu Đẹp, Sổ Riêng
4.6 tỷ • 96.6m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý