Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Trùng Khánh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Trùng Khánh, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất đẹp Mặt Đường Nam Thành - Hải An
5.2 tỷ • 137m²
37.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
7
🌿 SIÊU PHẨM VIEW HỒ TRỊ AN - ĐẦU TƯ SINH LỜI, NGHỈ DƯỠNG TUYỆT VỜI! 🌿
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 1

Bán
10
CỰC HOT THANH KHÊ - NHÀ 2 TẦNG MỚI KENG, VÀO Ở NGAY!
3.25 tỷ • 68m²
47.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
6
CHỦ GỘP QUÁ RỒI, GIÁ NÀO CŨNG BÁN - NHÀ DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.2 tỷ • 71m²
45.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
Chủ ngộp bank bán nhà lô đất kèm 2 gian nhà cấp 4 rộng rãi thoáng mát thuộc Phú Long ( Phường Hàm Thắng Mới
1.2 tỷ • 200m²
6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, Tt. Phú Long

Bán
Bán nhà khu nội bộ Đại An, Đường Ngô Tất Tố, Phường 9, TP. Vũng Tàu
10 tỷ • 94m²
106.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
2
Cần bán lô đất Hoà tiến
1.1 tỷ • 120m²
9.17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến