Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / X. Hoàng Việt / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hoàng Việt, Huyện Văn Lãng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
2
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm
4.05 tỷ • 73m²
55.48 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
5
BÁN CĂN 2 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI NHÀ ĐANG DẦN HOÀN THIỆN 90% DIÊN PHÚ, DIÊN KHÁNH
2.1 tỷ • 125.5m²
16.73 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú

Bán
BÁN GẤP ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG MẶT ĐƯỜNG THIÊN LÔI - LÊ CHÂN - HẢI PHÒNG
12.5 tỷ • 139m²
89.93 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
3,9 TỶ - THUẬN GIAO - NHÀ 2 TẦNG 1 TUM - 80M2 FULL THỔ CƯ
3.9 tỷ • 80m²
48.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao