Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Bắc Quỳnh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bắc Quỳnh, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà cấp 4 Phan Đăng Lưu – 119m2 – 11 tỷ 500
11.5 tỷ • 119m²
96.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP - LÔ ĐẤT VŨ ĐÌNH LIÊN, HOÀ XUÂN
6.25 tỷ • 100m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG 18M – KHU ĐÔNG CHÙA BÌNH AN, PHƯỜNG NHƠN BÌNH
2.65 tỷ • 62m²
42.74 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
7
Sỡ hữu ngay căn biệt thự 2 mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 151m²
105.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
Lô đất KDC Phong Nam – 120m2 – giá 2,1 tỷ
2.1 tỷ • 120m²
17.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu