Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Tân Tri / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tân Tri, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN KINH DOANH THỦ KHOA HUÂN - PHƯỜNG THÀNH NHẤT, BUÔN MA THUỘT
3.1 tỷ • 125m²
24.8 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất

Bán
3
540 TRIỆU/NĂM– NHÀ TRỌ VIP 45 PHÒNG – KINH DOANH SẦM UẤT – 180M2 – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 180m²
37.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Đất Mặt Tiền Đường Hoà Bình - Vĩnh Thanh , Nhơn Trạch
3.5 tỷ • 267m²
13.11 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN SÂN BAY LONG THÀNH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO!
9 tỷ • 1000m²
9 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long An

Bán
6
Bán ngay nhà mặt tiền gần Võ Chí Công, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.95 tỷ • 95m²
62.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
Kẹt Tiền Quá Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Sát Cạnh Sân Bay Long Thành - Tiềm Năng Tăng Giá Cực Tốt
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
3
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT KDC BÁ TÙNG - Giá chỉ 3,x TỶ! 🔥
3.75 tỷ • 100m²
37.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
🔥 ĐẤT MT PHAN HOAN – NAM HÒA XUÂN – 110m2 – GIÁ 6,3 TỶ 🔥
6.3 tỷ • 110m²
57.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý