Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Đồng Ý / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Đồng Ý, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mái Thái Gần Nhà Thờ Gx. Kim Bích - P. Hố Nai - TP. Biên Hòa
4.8 tỷ • 120m²
40 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
CHỐT NHANH CẶP NỀN TẠI KDC PHƯỜNG 5, VỊ THANH, HẬU GIANG
1.18 tỷ • 200m²
5.9 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
7
BÁN NHÀ 2 TẦNG – 3 MẶT THOÁNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
12 tỷ • 110m²
109.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
💥 1 BƯỚC QUA QUẬN 1 - Nhà Mới - Gần 50m2 - 3,4PN - Sân để xe - 2 Mặt Hẻm - Chỉ 5⃣ Tỉ TL
5 tỷ • 50m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 03

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
10
🏠 CẦN BÁN GẤP NHÀ CẤP 4 KDC THUẬN GIAO - TP. THUẬN AN - GIÁ TỐT
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
8
Nhà Phố Thương Mại L18.14 – Park Hills: Cơ Hội An Cư Và Đầu Tư Vàng Tại Gò Vấp
24 tỷ • 100m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10