Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Chiêu Vũ / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Chiêu Vũ, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà KDC Nam Khang, Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 – Giá Chỉ 4,5 Tỷ
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán đất trung tâm gần biển sơn trà đà nẵng
6.2 tr. • 85m²
0.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
2
NHÀ 2 MẶT TIỀN VIP ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI – P. TRẢNG DÀI – BIÊN HÒA
15.5 tỷ • 403m²
38.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán 250m2 thổ cư 10x25 cách bê tông 70m xã Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc
600 tr. • 250m²
2.4 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Đức

Bán
9
Chính chủ gởi bán căn nhà 1 trệt 1 lầu mới 100% tại KV5, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An
3 tỷ • 130m²
23.08 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa

Bán
6
CHỦ CẦN RA NHANH CĂN NHÀ PHƯỜNG PHÚ TRINH - ĐƯỜNG CAO HÀNH
2.75 tỷ • 118m²
23.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
6
SIÊU PHẨM – TÒA VĂN PHÒNG & CĂN HỘ NAM VIỆT Á – VIEW TRỰC DIỆN PHÁO HOA
36 tỷ • 163m²
220.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ