Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Tân Lập / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tân Lập, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán lô đất mặt tiền Hoà Trung, Vĩnh Hoà
2.2 tỷ • 65.9m²
33.38 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
12
Nhà Phố 1 Hầm 3 Lầu Bán Hoặc cho Thuê tại Phường An Phú, Quận 2 – Giá Thuê 35 Triệu/Tháng – Giá Bán 18.2 Tỷ
18.2 tỷ • 100m²
182 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Chính Chủ Gửi Bán Đất Đường 9A An Phú Quận 2 Giá 165tr
16.5 tỷ • 100m²
165 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
12
Nhà 4 Tầng - 2 mặt tiền Phạm văn Nghị, Thanh Khê – Đà Nẵng – 9 tỷ 400
9.4 tỷ • 58m²
162.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐOÀN KHUÊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT! 🔥
13.5 tỷ • 110m²
122.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ