Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / Tt. Bắc Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Bắc Sơn, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền hẻm 8m đường Kênh 26/3 Q.Bình Tân 48m2 giá chỉ 4.6 tỷ
4.6 tỷ • 48m²
95.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
4
Bán homestay 1 trệt 1 lửng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, TP.Phan Thiết
5.3 tỷ • 112.5m²
47.11 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
6
Cần bán 9 sào rẫy tại hồ buôn bông, Eakao, TP. Buôn Ma Thuột
5.71 tỷ • 0.8162 ha
0.7 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
6
GĐ Em Cần Bán Gấp Lô Đất Thổ Cư Tại Mặt Tiền Trung Tâm Thị Trấn Dầu Giây Giá 2ty7
2.7 tỷ • 120m²
22.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
9
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ĐẸP LUNG LINH
4.65 tỷ • 37.5m²
124 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12
Bán
3
Hàng Hiếm Khu Vip Kề Sân Bay Hẻm Xe, Đường Cửu Long 90m2 Giá 19 tỷ
18.6 tỷ • 90m²
206.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
3
Nhà hẻm xe hơi sát mặt tiền Nguyễn Kiệm, 120M2, 5 tầng, 15.5 t.ỷ TL
15.5 tỷ • 120m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
5
Bán 02 Lô Đất Liền Kề Mặt Đường BV Yên Sơn - Tổ 16, Phường An Tường, TP. Tuyên Quang
2 tỷ • 240m²
8.33 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. An Tường