Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Hưng Vũ / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hưng Vũ, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐẸP – HOÀNG QUỐC VIỆT - ĐÔNG QUAN - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - CẦU GIẤY, HÀ NỘI
26.8 tỷ • 68m²
394.12 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
10
CỰC HOT THANH KHÊ - NHÀ 2 TẦNG MỚI KENG, VÀO Ở NGAY!
3.25 tỷ • 68m²
47.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
12.5 tỷ • 1813m²
6.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
3
Mê Lỡ Hẻm Thông Tây Sơn Thành Thái, Quy Nhơn
1.85 tỷ • 46m²
40.22 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán gấp nhà 1 trệt 2 lầu gần KCN Visip 3, Tân Uyên, Bình Dương – Giá chỉ 1 tỷ 8 – Sổ hồng riêng
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
8
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
Nhà mặt tiền nhựa Phạm Minh Tự, Phú Tài - TP. Phan Thiết
2 tỷ • 100m²
20 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ GẦN TRẠM THU PHÍ BỬU LONG, BIÊN HÒA
2.05 tỷ • 100m²
20.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa