Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Vạn Thủy / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Vạn Thủy, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà đẹp mặt tiền sát đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 70m²
71.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp gần đường Trưng Nữ Vương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
4 tỷ • 52m²
76.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
6
Cần bán căn nhà hẻm 112 đường Trần Phú, P.5, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
3
2 lô đất nền thổ cư mặt tiền hẻm 209- Châu Thị Kim, Phường 3, TP. Tân An, Long An
1.05 tỷ • 87m²
12.07 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
3
Bán đất thổ cư Vĩnh Tân, Tân Uyên
1.2 tỷ • 140.8m²
8.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán 02 Lô Đất Bằng 2 Phòng Khám Phú Hà, TP. Việt Trì, Phú Thọ
1.8 tỷ • 147m²
12.24 tr./m²
Phú Thọ, Tx. Phú Thọ, X. Hà Lộc