Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / X. Long Đống / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Long Đống, Huyện Bắc Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ CẤP 4 ĐẸP MẶT TIỀN NHỰA VIEW HỒ VĂN THÁNH – PHAN THIẾT, BÌNH THUẬN
2.39 tỷ • 80m²
29.88 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
5
ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA – GIÁ NGỘP CHỈ 1,5 TỶ - Xã Đồi 61 Cũ (An Viễn Mới), Đồng Nai
1.5 tỷ • 259m²
5.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61

Bán
8
Cần bán căn nhà tại Vĩnh Ngọc, Nha Trang
2.6 tỷ • 75.3m²
34.53 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
Bán nền 90m2 trục chính hẻm 6 đường Trần Vĩnh Kiết, phường An Bình, TP. Cần Thơ
2.65 tỷ • 90m²
29.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
🌟 **CƠ HỘI VÀNG TẠI THANH KHÊ - NHÀ 2 TẦNG MỚI, VÀO Ở NGAY!** 🌟
3.25 tỷ • 68m²
47.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
3
Bán Nhà Phú Hữu Mới Đẹp
1.3 tỷ • 65m²
20 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
4
Cần bán nhà biệt thự 1 trệt 1 lầu – Khu dân cư Nhựt Minh, giá hợp lý!
19 tỷ • 190m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
4
Bán lô đất sổ riêng An Bình, Dĩ An.
2.55 tỷ • 99m²
25.76 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình