Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Bính Xá / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bính Xá, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An
1.2 tỷ • 1000m²
1.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Bình Đức

Bán
Bán đất xây dựng mô hình homestay view đẹp Tp. Pleiku
6.5 tỷ • 1680.5m²
3.87 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, X. Trà Đa

Bán
6
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ – P. QUANG TRUNG – TP. QUY NHƠN
6.8 tỷ • 72m²
94.44 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung
Bán
5
Bán căn hộ cao cấp ven sông TP Thủ Đức, đang bàn giao 39 triệu/m2
39 tr. • 63m²
0.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Bán Nhà Số 38 KV 1 Đường Nguyễn Viết Xuân, Bình Thủy, Cần Thơ
1.2 tỷ • 227.5m²
5.27 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An

Bán
6
Nhà 4 tầng xây mới mặt ngõ phố Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi - Lê Chân
3.45 tỷ • 44m²
78.41 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
5
Cần bán gấp Shop house Hưng Phú, Block A
5.95 tỷ • 91m²
65.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Phú

Bán
3
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối – Long Biên: Diện tích 30m2 – Giá 5.15tỷ (nhà xây mới 4 tầng).
5.15 tỷ • 30m²
171.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối