Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / Tt. Đình Lập / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Đình Lập, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ AN PHÚ – CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.2 tỷ • 67m²
17.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Ba Láng

Bán
6
Bán Nhà Hẻm Ô Tô, Gần Chợ Vĩnh Bảo, P. Vĩnh Hiệp, Rạch Giá
1.35 tỷ • 69m²
19.57 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Hiệp
Bán
3
Cho thuê căn hộ 100m2 3 PN 3 wc giá chỉ 10 triệu nội thất cơ bản
10 tr. • 100m²
0.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, PHAN THIẾT – SÁT CỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC
3.8 tỷ • 100m²
37.99 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
2
Bán siêu phẩm nhà mặt đường Trường Chinh, Kiến An, HP
7.2 tỷ • 87m²
82.76 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
3
1 Tỷ 95 lô đất 64m2 Rẻ Đẹp Gần Kế Bên KDL Hố Lang
1.95 tỷ • 64m²
30.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán nhà - Hẻm xe hơi 5m DT 110m2 - Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận - chỉ 5.9 tỷ
5.9 tỷ • 110m²
53.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang