Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / Tt. Nt Thái Bình / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Nt Thái Bình, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Nhà Giá Rẻ Nhất Tân Phú - Trung Tâm Quận Tân Phú
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
3
Hàng hiếm ngon bổ rẻ nhất P Tân Hiệp, Biên Hoà
2.35 tỷ • 105m²
22.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
4
Cần Bán nhà Thị Trấn Diên Khánh
1.4 tỷ • 102m²
13.73 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Chính Chủ Bán A6.06 Eastmark City Giá 2,57 tỷ
2.57 tỷ • 64m²
40.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Căn hộ chung cư diện tích 47,85m2 NewTown Diamond Đà Nẵng
3.73 tỷ • 47.85m²
77.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Nhà Mặt Tiền Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12
6.9 tỷ • 104m²
66.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp