Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Thái Bình / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thái Bình, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
Cần bán nhanh cặp đất mặt tiền Nguyễn Công Hoan, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
3.95 tỷ • 98.8m²
39.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
Bán Nhà 4 Tầng đường Huỳnh Thúc Kháng, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
7.5 tỷ • 50m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Nam Dương

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền ngay trung tâm Tp Nha Trang
1.29 tỷ • 44.4m²
29.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
4
BÁN NHÀ 4 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – MẶT TIỀN HỒ TÙNG MẬU 📍 Trung tâm biển Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng Diện tích: 105 m2 Ngang: 5 m | Dài: 21 m Kết cấu: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại Hướng: Đông Nam
13 tỷ • 105m²
123.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
🚨 HÀNG HIẾM ĐẦM SEN – 105m2 – GIÁ CHỈ HƠN 5 TỶ 🚨
5.3 tỷ • 105m²
50.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
6
Bán Nhà Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp - 52m2 - 1 Trệt 1 Lầu - 4,3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Nhà mới 2 tầng HXH đường Phạm Văn Chiêu mua vào ở ngay, Giá 4 tỷ 45 TL
4.45 tỷ • 43.2m²
103.01 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14