Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Lâm Ca / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Lâm Ca, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – 3 PHÒNG NGỦ – THỔ CƯ HOÀN CÔNG
2.88 tỷ • 57m²
50.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
12
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
11.9 tỷ • 100m²
119 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
CHỦ GỬI BÁN NHÀ CẤP 4 TẠI KP9 - P.TÂN PHONG - BIÊN HÒA
2.75 tỷ • 84m²
32.74 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
8
VIP khu the Verosa Khang Điền, Phú Hữu, Thủ Đức
25.5 tỷ • 148m²
172.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
🏡 BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – HẺM 69/9 NGÔ MÂY, PHƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.2 tỷ • 24.15m²
91.1 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
3
Bán lô góc Trần Nam Phú, phường An Khánh, Q Ninh Kiều
7.7 tỷ • 59.9m²
128.55 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường 16m, KDC ĐH Bách Khoa, 7x33m, sổ riêng, giá tốt
16.1 tỷ • 231m²
69.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16