Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Châu Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Châu Sơn, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
Căn nhà phố LAVIDA ( Vườn Xuân), đã bàn giao nhà thô
6.5 tỷ • 87.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12
Bán
7
Bán căn hộ Ricca Điền Phúc Thành 1 PN giá 1,7 tỷ 30 triệu
1.73 tỷ • 49m²
35.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Hòa

Bán
8
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu
5.3 tỷ • 55m²
96.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
3
Bán nhà sổ hồng riêng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp