Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Đình Lập / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Đình Lập, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Mặt tiền kinh doanh lộ nhựa lớn gần UB Xã Phú Thịnh, Tam Bình, Vĩnh Long
380 tr. • 162m²
2.35 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Phú Thịnh

Bán
2
Nhà lầu 1 khu tập thể sỡ thương nghiệp - đường Phạm Thế Hiển , phường 8, Vũng Tàu
3.5 tỷ • 80m²
43.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHƯỜNG RẠCH DỪA, VŨNG TÀU
370 tr. • 108m²
3.43 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
3
Bán Nhà Riêng 4 Tầng 60m2 Văn Cao, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng – 5.9 Tỷ, Ô Tô Vào Nhà, Tiện Kinh Doanh
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG KIỆT NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
5
Nhà Mới 100% kèm nội thất dọn vào ở liền tại Phong Nẫm, Phan Thiết
1.09 tỷ • 73m²
14.93 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
1100m2 CLN xã Hàm Liêm Gần ngã tư Chợ Tân Nông
699 tr. • 1165.5m²
0.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm