Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Kiên Mộc / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Kiên Mộc, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ 1/ KINH DƯƠNG VƯƠNG - AN LẠC - BÌNH TÂN
7.1 tỷ • 52m²
136.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. An Lạc

Bán
3
Bán lô đất toạ lạc tại vị trí VIP đường Bình Giã, P8, TPVT
4.8 tỷ • 72m²
66.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
8
Siêu phẩm DÒNG TIỀN – Trung Tâm TP, cảnh Sân Bay – Tòa nhà 4 – giá chỉ 17,8 tỷ
17.8 tỷ • 99m²
179.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
5
Nhà mới 1 Mê Hẻm 149 Tôn Thất Tùng, Pleiku, Gia Lai
2.2 tỷ • 79.2m²
27.78 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Trà Bá

Bán
5
BÁN NHÀ MTKD CAO THẮNG - TP. PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN
11.9 tỷ • 245.2m²
48.53 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
7
Bán Nhà Sổ Riêng MỚI Tân Uyên, Bình Dương
3.1 tỷ • 89m²
34.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Thái Hòa
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán B9.3 MT Eastmark City 2.6 tỷ 65m2
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường hẻm Lương Văn Can, ( phường 2 cũ ) Trung Tâm Vũng Tàu
4.8 tỷ • 48.7m²
98.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2